labarai

Dry granulator shine sabon hanyar ƙira da aka haɓaka bayan “tsinken mataki ɗaya” na tsarin ƙarar ƙarni na biyu. Tsarin tsari ne na sada zumunci na muhalli da sabon kayan aiki don danna foda kai tsaye a cikin granules. Dry granulator ana amfani dashi sosai a cikin magunguna, abinci, sinadarai da sauran masana'antu, musamman dacewa don ƙera kayan da suke da sauƙin narkewa ko tashin hankali lokacin jika da zafi. Za'a iya danna granules ɗin da bushewar granulator ta saka a cikin allunan ko kuma a cika su cikin capsules.

A cikin aikin likitancin Sinanci da na Yammacin Turai, granulator yana taka muhimmiyar rawa. Tare da ci gaba da ci gaba da kasuwar magunguna, tsammanin mutane da buƙatun masana'antun harhada magunguna su ma sun fi girma. Idan granulator yana son samun ingantaccen ci gaba a nan gaba, dole ne ya ci gaba da haɓaka sabbin samfura tare da canjin kasuwa.

A nan gaba, zai cika buƙatun tsabta da sassaucin aiki. Da farko dai, tsarin rufewar bushewar da aka rufe cikakke na iya rage gurɓataccen ƙura a tsarin samarwa, ta yadda za a rage gurɓatawa da haɗarin gurɓatawa; Abu na biyu, kayan aikin suna ɗaukar ƙirar madaidaiciya, ana iya rarraba dukkan kayan aikin granulating tare da kayan aikin kawai, wanda ya dace don tsaftace duk raka'a module, kuma za a iya maye gurbin dunƙule da matsin lamba don sauƙaƙe ayyuka daban -daban.

Ana amfani da injin don sanya busasshen foda a cikin wani kayan gwajin gwaji da yawa, wanda ke ba da barbashi mai kyau don yin kwamfutar hannu da kayan aikin cika katun. An fi amfani da shi a cikin bincike da haɓaka sabbin nau'ikan sashi da samar da ƙananan shirye -shirye da APIs. Don samar da granules tare da ingantaccen ruwa don yin kwamfutar hannu da kayan aikin cika kwantena. Samfurin ya cika buƙatun GMP na samar da magunguna.
Dry granulation yana da fa'ida na tsari mai sauƙi, ƙarancin kuzarin makamashi da haɗi mai dacewa tare da tsarin da ake da shi. Idan aka kwatanta da rigar ƙoshin ruwa, yana da fa'idodin babu buƙatar maƙera da sauran ƙarfi, kuma babu matsalolin babban zafin jiki da dawo da sauran ƙarfi. Za'a iya kammala tsarin ƙoshin abinci tare da ciyarwa ɗaya, wanda ke ceton ma'aikata da yawa da filin bene.


Lokacin aikawa: Jul-06-2021